Danh sách các em đoạt giải Hội thi Giáo lý Giáo phận hè 2019

Thứ sáu - 26/07/2019 12:10      Số lượt xem: 1909

Hội thi Giáo lý Giáo phận hè 2019 đã quy tụ hơn 400 em thiếu nhi đến từ 92 giáo xứ. Sau hai phần thi Viết và Vấn đáp, Ban Giám khảo đã chọn ra được các em có thành tích xuất sắc nhất. Dưới đây là Danh sách các em đoạt Giải. trong ba cấp Giáo lý: Cấp I - Đến Bàn Tiệc Thánh, Cấp II - Lớn lên trong Chúa Thánh Thần, Cấp III - Sống Đạo.

Giải Đặc Biệt
 
Giải Tên Thánh và Họ Tên Giáo xứ
Cấp I Maria Khổng Minh Thu Nam Am
Cấp II Maria Tô Khánh Nhi Trang Quan-Đồng Giới
Cấp III Anna Phạm Phương Trinh Kẻ Sặt
 
Các thí sinh đoạt Giải Đặc Biệt
Các em đoạt Giải Đặc Biệt

02 Giải Nhất
  
Giải Tên Thánh và Họ Tên Giáo xứ
Cấp I Giuse Khổng Bảo Nam Nam Am
Giuse Bùi Đức Anh Liêm Khê
Cấp II Inhaxio Hoàng Văn Minh Nam Am
Anna Nguyễn Thị Dạ Thảo Đồng Xá
Cấp III Maria Vũ Thị Hiểu Linh Nam Am
A-nê Vũ Thị  Bích Loan Nam Am
 
Các thí sinh đoạt Giải Nhất

03 Giải Nhì
 
Giải Tên Thánh và Họ Tên Giáo xứ
Cấp I Phêrô Trần Phạm Hải Nam Xuân Quang
Maria Nguyễn Thị Huyền Châm Bùi Hòa
Giuse Cao Tiến Đạt Thánh Antôn
Cấp II Maria Cao Thị Thuỳ Thánh An-tôn
A-nê Vũ Phương Anh Nam Am
A-nê Vũ Tô Như Nam Am
Cấp III Ro-sa Bùi Hà Vy Liêm Khê
Phê-rô Trần Bá Học Thuỷ Giang
Anna Phạm Lê Xuân Trà Kẻ Sặt
Các thí sinh đoạt Giải Tư
Các thí sinh đoạt Giải Nhì

04 Giải Ba
Giải Tên Thánh và Họ Tên Giáo xứ
Cấp I Anna Phạm Khánh Hạ Kẻ Sặt
Maria Trần Thị Kiều Trinh Cẩm Phả
Maria Khổng Thanh Minh Anh Nam Am
Maria Đinh Thị Sông Khoai
Cấp II Maria Nguyễn Thị Hương Ly An Thuỷ
Maria Nguyễn Thị Linh Chi Phần Lâm
Giê-rô-ni-mô Nguyễn Đức Duy Chính Toà
Phê-rô Đào Văn Luân Kim Lai
Cấp III Maria Nguyễn Thị Hoài Xâm Bồ
Maria Nguyễn Thị Thanh Thảo Bùi Hoà
Maria Đào Phương Thuỳ Bùi Hoà
Giuse Vũ Văn Mạnh Nam Am
 
 
Các thí sinh đoạt Giải Ba
Các thí sinh đoạt Giải Ba

05 Giải Tư
Giải Tên Thánh và Họ Tên Giáo xứ
Cấp I Maria Phạm Thị Diệu Châu Thánh Antôn
Catarina Nguyễn Thùy Linh Liêm Khê
Anna Nguyễn Thị Minh Uyên Kẻ Sặt
Maria  Nguyễn Ngọc Khánh Ly Xâm Bồ
Anna Phạm Thị Huyền My Thủy Giang
Cấp II Maria Vũ Thị Yến Nhi Cẩm Phả
Tê-rê-sa Lê Thị Kim Ngân Kẻ Sặt
Giuse Hoàng Ngọc An Xâm Bồ
An-na Trương Khánh Nhân Cẩm Phả
Anna Vũ Tạ Huyền Trang Đồng Xá
Cấp III Anna Phạm Hồng Dịu Kẻ Sặt
Anna Trần Mai Linh Thuỷ Giang
Phan-xi-cô Xavie Nguyễn Thuận Phong Thư Trung
An-na Phan Thị Hồng Hạnh Mỹ Động
Maria Trung Thị Quỳnh Trang Đào Xá
 
Các thí sinh đoạt Giải Nhì
Các thí sinh đoạt Giải Tư
 
 
BTT Liên đoàn Chúa Chiên Lành

 

 
Tổng số điểm của bài viết là: 11 trong 3 đánh giá
Xếp hạng: 3.7 - 3 phiếu bầu
Click để đánh giá bài viết

  Ý kiến bạn đọc

  Ẩn/Hiện ý kiến

Những tin mới hơn

 

Những tin cũ hơn

Bài viết được quan tâm
  •   Đang truy cập 134
  •   Máy chủ tìm kiếm 1
  •   Khách viếng thăm 133
 
  •   Hôm nay 5,762
  •   Tháng hiện tại 534,499
  •   Tổng lượt truy cập 26,449,036